View previous topic :: View next topic |
Author |
Message |
Wisarut
1st Class Pass (Air)
Joined: 27/03/2006 Posts: 42724
Location: NECTEC
|
Posted: 20/07/2008 1:57 am Post subject: Re: ต่อรถไฟ ระหว่างทางควรห่างกันกี่นาทีครับ |
|
|
THN_FanClub wrote: | ขอเป็นเวลาเฉลี่ยแบบที่ "นัีกนั่งรถไฟ" คาดคะเนกันเองนะครับ
คงไม่นับรวมการเสียเวลาจาก รถจักรตาย หรืออุบัติเหตุ นะครับ
เอาแบบเดินรถกันปกติ รถเสียเวลากันปกติ เราควรจะวางแผน-
การเดินทางต่อระหว่าง ขบวน ต่อ ขบวน กัน สัีกกี่นาทีดีครับ ใจ
ผมคิดไว้สัก 120 นาที จะพอหรือไม่ครับ? หรือมากกว่านั้้น
อาจเป็น เที่ยวล่อง ต่อเที่ยวล่อง หรือไม่ก็
เที่ยวล่อง ต่อ เที่ยวขึ้น เฉลี่ยๆ กันน่ะครับ
รบกวนด้วยนะครับ ช่วงนี้ ถามมากหน่อย เพราะกำลังวางแผน-
เดินทางนั่งรถไฟให้ทั่วประเทศ แบบไม่หยุึดค้างคืน ที่ไหนเลย
ฮี่ๆ แบบว่าบ้า่ส่วนตัว พอดีช่วงนี้กำลังว่างๆ น่ะครับ |
อึม.... ไม่ลอง นั่ง 173 ไปลงเขาชุมทอง แล้วต่อ รถ 451 ไปหาดใหญ่ หรือ จะเลยไปยะลาก็ได้ ดูเสียหน่อย จะเป็นไรไป .... จากนั้น ค่อย หาทางกลับ จากหาดใหญ่ ไปกับขบวน 170 หรือ ไม่ ก็เกาะ รถ 448 ไป ลงทุ่งสง หรือ สุราษฏร์ธานี จากนั้น ค่อยกลับรถอะไรก็ได้ ตามที่เห็นสมควร
แต่ ถ้าจะไปโกลก หละ ก็ นอนค้างหาดใหญ่ ก่อน แล้ว ต่อ 175 ไป จะปลอดภัยกว่า ... ตจริงไหมหละครับ ขุนโกลับคับอุรา ....
นี่พูดจากประสบการณ์ทีลงไปหาดใหญ่ บ่อยๆ เลยได้ไอเดียนี้มา |
|
Back to top |
|
|
Compressor
1st Class Pass (Air)
Joined: 05/12/2007 Posts: 1775
Location: ตลอดปลายทางอุบลราชธานี
|
Posted: 20/07/2008 2:06 am Post subject: |
|
|
173 ต่อ 447 แบบผม work กว่าพี่
ถึงโกลก นอนโกลกซักคืน แล้วค่อยกลับ |
|
Back to top |
|
|
THN_FanClub
1st Class Pass (Air)
Joined: 02/07/2008 Posts: 1085
Location: @บ้านฉิมพลี กับ พุทธมณฑล สาย 2
|
Posted: 20/07/2008 3:47 am Post subject: |
|
|
แผนเส้นทางใต้ ลองวางแผนไว้แบบนี้ครับ
DAY1
ORD255 ชุมทางตลิ่งชัน - ราชบุรี (0739-0941)
ORD261 ราชบุรี - หัวหิน (1131-1300), conn. 1.50hr (อาหารกลางวัน)
RAP171 หัวหิน - ชุมพร (1713-2101), conn. 4.13hr (อาหารทะเลตอนค่ำ ยังไหว)
RAP169 ชุมพร - สุราษฎร์ธานี (0045-0302), conn. 3.44hr
DAY2
ORD447 สุราษฎร์ธานี - สุไหงโก-ลก (0620-1735), conn. 3.18hr
นอน รร.ท้องถิ่น มีอยู่ 4-5 ที่ให้เลือกครับ
DAY3
ORD448 สุไหงโก-ลก - ชุมทางหาดใหญ่ (0630-1047)
ORD452 ชุมทางหาดใหญ่ - นครศรีธรรมราช (1343-1755), conn. 2.56hr (อาหารกลางวัน สบายๆ)
นอน รร.ท้องถิ่น มีเป็น 10 ให้เลือกครับ
DAY4
ORD451 นครศรีธรรมราช - ยะลา (0600-1230)
ORD464 ยะลา - ชุมทางหาดใหญ่ (1430-1643), conn. 2.00hr (อาหารกลางวัน)
นอน รร.หาดใหญ่ มากมายให้เลือกครับ
DAY5
ORD446 ชุมทางหาดใหญ่ - ชุมพร (0620-1625)
RAP178 ชุมพร - ชุมทางตลิ่งชัน (2106-0554) หลับสบายบน บนท./บสส.
ผมดูจาก timetable แล้ว ยังมองไม่เห็นว่าส่วนไหนจะเสี่ยงจนเสียหายครับ
นอกจาก DAY1 แต่ก็มีทางแก้ไข คือ อาจนั่ง 171 หรือ 169 รวดเดียว ให้ถึง
สุราษฎร์ธานี เลย ซึ่งเวลาเผื่อเหลือน้อยสุดราว 3 ชม ก็น่าจะเหลือเฟือ เพราะ
ขบวนอื่นๆ ส่วนใหญ่ก็ชั้น 3 ทั้งนั้น จองบ่ได้
ื้่ท่านๆ คิดเห็นเป็นประการใดครับ |
|
Back to top |
|
|
pattharachai
1st Class Pass (Air)
Joined: 27/03/2006 Posts: 6536
Location: ราชอาณาจักรไทย
|
Posted: 20/07/2008 7:25 am Post subject: |
|
|
อะไรก็เกิดขึ้นได้ทั้งนั้นครับ
ดังนั้น นอกจากจะเตรียมแผน 1 แล้ว ควรเตรียมแผน 2 แผนสาม แผนสี่ ฯลฯ เพิ่มเติมด้วยครับ |
|
Back to top |
|
|
ExtendeD
1st Class Pass (Air)
Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
|
Posted: 20/07/2008 7:30 am Post subject: |
|
|
ศึกษากำหนดเวลาเดินรถในเส้นทางที่จะไปให้ดี เพราะบางครั้งบางคราว แผน 1 ... 2 ... 3 ... 4 หรือแม้กระทั่งแผน 5 ที่วางเอาไว้เป็นอย่างดีตั้งแต่ก่อนออกเดินทาง ก็ใช้ไม่ได้เมื่อถึงเวลาจริง ๆ
ถ้าอยากนั่งรถท้องถิ่น หรือรถธรรมดาชมวิว คงต้องไปนั่งตั้งแต่ต้นทาง _________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
|
|
Back to top |
|
|
Mongwin
1st Class Pass (Air)
Joined: 24/09/2007 Posts: 44599
Location: ทางรถไฟสายสุพรรณบุรี สายสงขลา
|
Posted: 20/07/2008 7:43 am Post subject: |
|
|
ไม่ไปสายปาดังเบซาร์หรือครับ
ซื้อตั๋วชั้นสองนั่งที่หาดใหญ่
เอาพาสปอร์ตไปด้วย
ไปเช้าเย็นกลับ
แต่ถ้าไม่ชอบพวกซากสถานีศาลาทุ่งลุง คลองรำ ก็จะไม่ค่อยมีอะไร
เสียไปอีกหนึ่งวัน |
|
Back to top |
|
|
KaittipsBOT
1st Class Pass (Air)
Joined: 27/03/2006 Posts: 4150
|
Posted: 20/07/2008 7:49 am Post subject: |
|
|
จะไปยากอะไร ก็ลองเผยแผนการคร่าวๆ มาให้ดูหน่อยก็ได้ ถ้าไม่เป็นความลับมากเกินไป เพื่อนๆ จะได้วิเคราะห์แล้วเสนอแนะให้ บอกข้อดี ข้อเสียให้ |
|
Back to top |
|
|
HID_4513
3rd Class Pass (Air)
Joined: 12/07/2006 Posts: 418
Location: S a L a Y a
|
Posted: 20/07/2008 8:35 am Post subject: |
|
|
แผนล่องสายใต้ที่วางมาก็ดูดีอยู่นะครับ แต่ถ้ามีรถเข้าช้ามากๆหรือรถตกรางก็เสร็จเลยทีนี้
ปล. ถ้ามีเวลา น่าจะลองเพิ่มสายสุพรรณกับน้ำตกก็ดีนะครับ |
|
Back to top |
|
|
Main_Reservoir
2nd Class Pass (Air)
Joined: 27/03/2006 Posts: 879
Location: ผังควบคุมการเดินรถแขวงห้วยขวาง
|
Posted: 20/07/2008 8:48 am Post subject: |
|
|
THN_FanClub wrote: | ข้อมูลเบื้องต้นน่ะครับ ที่เคยลองนั่งมาแล้ว อันนี้ไม่พลาดครับ แค่วิ่งขำๆ ลุ้นๆ
1. 285 กท-ฉท (0655-0856)
2. 281 ฉท-กบ. (0913-1110) เวลาต่อรถ 0.17 ชม.
3. 282 กบ.-ปจ. (1225-1311) เวลาต่อรถ 1.15 ชม. (กลับขบวนเดิม สบายๆ)
4. 276 ปจ.ฉท. (1633-1758) เวลาต่อรถ 3.22 ชม. (เหลือๆ)
5. 394 ฉท.-กท. (1925-2055) เวลาต่อรถ 1.27 ชม. (กินอาหารค่ำ ได้เลยครับ)
ใครจะลองรีวิวก็ได้นะัครับ เพราะัวัีนนั้น ผมก็บ้า ขำๆ ไม่ได้เอา่กล้่องไป นึกคึก |
อย่าลืมตรวจสอบด้วยนะครับ บางขบวนไม่ได้มีเดินทุกวันตามปกติ พวกรถชานเมืองทั้งหลาย เช่น ขบวน 394 ฉท.- กท. ตามแผนนี้ จะมีเดินเฉพาะวันทำงานวันสุดท้าย ซึ่งวันรุ่งขึ้นเป็นวันหยุดราชการ ถ้าว่ากันง่ายตามปกติทั่วไป คือวันศุกร์
- แต่ถ้าอย่างสัปดาห์ที่ผ่านมา มีวันอาสาฬหบูชา วันเข้าพรรษา ติดกันคือวันพฤหัสบดี และวันศุกร์ กรณีนี้ขบวน 394 จะมีเดินวันพุธแทน คือวันทำงานวันสุดท้ายซึ่งวันรุ่งขึ้นเป็นวันหยุดราชการ ดังนั้นดูหมายเหตุท้ายตารางรถไฟให้ละเอียดครับ |
|
Back to top |
|
|
beer45
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/06/2007 Posts: 4249
Location: ประเทศสยาม
|
Posted: 20/07/2008 9:56 am Post subject: |
|
|
ผมเคยเจอรถช้าบ่อยมาก ท่านที่คิดจะนั่งรถไฟต่อไปยังสายอื่นๆๆควรเผื่อเวลาไว้ด้วยนะครับ เพราะความแน่นอนคือความไม่แน่นอน ถ้าไม่อยากพลาดการเดินทาง.. |
|
Back to top |
|
|
|