View previous topic :: View next topic |
Author |
Message |
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 9:23 am Post subject: |
|
|
13.27 น. .... พี่ห่าน และ ขบวน 209 กรุงเทพ - บ้านตาคลี ก็มาถึงสถานีชุมทางบ้านภาชี โดยในที่นี้ คุณ Conrail ขอตัวชิ่งจากคณะทัวร์เสียก่อน เพราะต้องเดินทางไปกับขบวน 209 นี้ด้วย ......
ท้ายดี การโดยสารเรียบร้อย ขบวน 209 ก็เคลื่อนขบวนออกจากสถานีชุมทางบ้านภาชี ในเวลา 13.29 น.
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 9:30 am Post subject: |
|
|
ถัดมาอีกไม่นาน ก็ตามมาติดๆ ด้วย ขบวนรถธรรมดาที่ 233 กรุงเทพ - สุรินทร์ ... ทำขบวนนำมาด้วย Alsthom (ALS) 4119
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 9:37 am Post subject: |
|
|
หลังจากขบวนรถธรรมดา ที่ 233 ออกจากสถานีไปแล้ว ความเงียบสงบก็เริ่มมาเยือน เพราะว่าในเวลาช่วงนั้น ไม่มีขบวนรถใดๆ ผ่านเข้าสถานีอีกเลย ว่าแล้วก็เลย หยิบๆ จับๆ อะไรแถวๆ นั้น มาเป็นแบบให้เล็งรูป กดซัตเตอร์ กันเสียหน่อย ... จะเรียกว่าเป็นช่วงเก็บตก ก็คงไม่ผิดนัก
เริ่มจากภาพนี้ก็แล้วกันครับ สามสหายเสาสัญญาณไฟสี 3 ท่า ในย่านพักรถสินค้า
รถตู้ใหญ่ (ต.ญ.) หมายเลข 150584 ถูกจอดทิ้งเอาไว้อย่างเหงาๆ เพียงคันเดียว
รถ พ.ห. เก่า ทำจากไม้ หลังคาเป็นสังกะสี ซึ่งหาดูได้ไม่ค่อยง่ายนัก จอดทิ้งตัดบัญชี อยู่ใกล้ๆ กับ รถ ต.ญ. คันเมื่อสักครู่นี้
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 9:44 am Post subject: |
|
|
หลังจากที่เดินไปเดินมา อยู่แถวๆ หน้าสถานีเพื่อถ่ายภาพกันอยู่พักใหญ่ๆ ความหิวและความเหนื่อยก็เริ่มมาเยือน ว่าแล้วก็ต้องหาไอติมทาน เพื่อเพิ่มความสดชื่นกันแล้วล่ะครับ ... ว่าแต่ว่า แม่ค้าหายไปไหนกันหมดล่ะเนี่ย ?????
เนื่องจากว่าไม่มีรถโดยสารใดๆ ผ่านเข้าสถานีในช่วงนี้ ดังนั้น บรรดาพ่อค้าแม่ค้าตัวน้อยๆ ที่วิ่งขายไอติม ให้กับผู้โดยสาร ก็หายหน้าหายตาไปหมด หาคนขายแทบไม่ได้เลย สุดท้าย ก็เลยต้องใช้วิชามาร เดินไปรุมๆ กันอยู่ตรงตู้ไอติม สักพักแม่ค้าตัวจริง ก็ออกมา แล้วก็ต้องเหนื่อยตักไอติมให้พวกเราไป 3 ถ้วย .... ถ้าเป็นถ้วยแบบในรูปนี้ ก็ถ้วยละ 10 บาท แต่ถ้าเป็นถ้วยเล็กๆ ที่ขายให้ผู้โดยสาร ก็ถ้วยละ 5 บาท
ตักเสร็จแล้ว ยังทานไม่ได้นะครับ เพราะต้องผ่านพิธีกรรม บันทึกภาพไว้เป็นหลักฐานเสียก่อน .... เห็นรูปแล้ว น้ำลายไหล จนอยากทานอีกรอบ หุหุหุหุ
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 9:52 am Post subject: |
|
|
อ่า ...... ใครที่รอทานไอติมอยู่ คงได้ทาน (จากภาพ) ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว หลังจากเติมความสดชื่นกันไปแล้ว พี่ตึ๋งก็ชวนเดินเผาผลาญพลังงาน ไปยังบริเวณย่านสถานีด้านเหนือ เพื่อไปดูจุดที่แยกกันระหว่างสายเหนือ และสายตะวันออกเฉียงเหนือ .... โอ้ ท่าทางพลังจากไอติมถ้วยเดียว จะเอาไม่อยู่เสียแล้ว เพราะใน ชม. นั้น แดดแรง และอากาศร้อนมากๆ จริงๆ
แต่ท่าทางพ่อหนุ่มคนนี้ จะฟิตจัดไปหน่อยนะ โยกใหญ่เลย
ดูกันให้ชัดๆ ว่าเขากำลังโยกอะไรอยู่
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 9:58 am Post subject: |
|
|
จุดแยกจากกันระหว่างทางรถไฟสายเหนือและสายตะวันออกเฉียงเหนือ ... ซึ่งพี่ตึ๋งเล่าให้ฟังว่า แนวที่เห็นเป็นแนวทางที่ทำขึ้นใหม่ ในช่วงทำทางคู่ ส่วนแนวทางเดิม ที่โค้งมากๆ จนขบวนรถใช้ความเร็วได้จำกัดนั้น ถูกรื้อออกไปนานแล้ว และแนวคันทางเก่า ก็กลายเป็นป่าหญ้า และกอต้นพุทรา เต็มไปหมด ... ไว้รอดูรูปจากพี่ตึ๋งละกันนะครับ คิดว่าพี่ท่าน คงจะถ่ายเอาไว้ .... สำหรับภาพของผมก็ดูแนวทางปัจจุบันไปก่อน
ไม่คิดเหมือนกัน ว่าวันนึง จะได้ลงมายืน ที่จุดนี้ ปกติเคยแต่แค่นั่งรถไฟผ่านเท่านั้น
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 10:08 am Post subject: |
|
|
ใช้เวลาเดินไป-เดินกลับ ประมาณ 40 นาที ชนิดร้อนได้ใจสุดๆ ไกด์ประจำถิ่น (ป๋านัท) ก็ตามมาสมทบกับคณะทัวร์ไอติม .... เห็นว่าแว่บมาได้ประมาณ 1 ชั่วโมง เสร็จแล้วต้องกลับไปทำงานต่อ ที่โรงงานอีกรอบ ..... ว่าแล้วก็เก็บภาพคณะทัวร์ เป็นที่ระลึกสักเล็กน้อย
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 10:11 am Post subject: |
|
|
พี่ตึ๋ง ขอฉายแบบเดี่ยวๆ บ้าง
ป๋านัท ในมาดผู้จัดการทีมบอล RFT กำลังโทรรายงาน และยั่วกิเลส กับ ท่านพี่ตุ้ย เบิร์นเทพ
ของแถม .... เจ้าตัวนี้ ทำให้หลายๆ คน เห็นแล้วอิจฉา เพราะดูมันนอนหลับอย่างมีความสุขจริงๆ
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 10:25 am Post subject: |
|
|
สักครู่ ขบวนรถธรรมดาที่ 211 กรุงเทพ - ตะพานหิน ก็แล่นเข้าสู่สถานี ความคึกคักก็กลับมาอีกครั้ง .... หลังจากที่เงียบเหงาไปพักใหญ่ๆ พร้อมความตะลึงเล็กๆ น้อยๆ เพราะว่ามีหนึ่งคนในกลุ่มผู้โดยสาร เดินตรงเข้ามาหาคณะทัวร์ พร้อมกับบยกมือไหว้มาแต่ไกล ซึ่งก็ไม่ใช่ใครที่ไหน น้องบอย Pattharachai นี่เอง ได้ความว่า ที่นั่งขบวน 211 มาถึงภาชี ก็เพื่อจะมาเก็บภาพรถนำเที่ยวเขื่อนป่าสักชลสิทธิ์ ขบวนแรกของปีนี้โดยเฉพาะ
แต่ก่อนที่ขบวนรถเขื่อนป่าสักฯ จะมา ก็ขอเก็บภาพ ขบวนรถด่วนดีเซลรางที่ 76 หนองคาย - กรุงเทพ ก่อนก็แล้วกันครับ ซึ่งมาถึงในเวลา 15.19 น.
ขบวนรถนำเที่ยวที่ 926 เขื่อนป่าสักฯ - กรุงเทพ มาถึงชุมทางบ้านภาชี ในเวลา 15.44 น. ฟังจากวิทยุที่สถานี เห็นว่าช้ามา 9 นาที ทำขบวนมาด้วย Alsthom (ALS) 4120 พร้อมรถโดยสาร 7 คัน เป็น บนอ.ป. 1 คัน, บนท.ป. 2 คัน และ บชส. อีก 4 คัน .... ซึ่งมีน้องๆ ในเว็บฯ ของเรา หลายๆ คน สิงสถิตอยู่ในรถ บนอ.ป. คันแรกซะด้วย
16.04 น. ขบวนรถธรรมดาที่ 207 กรุงเทพ-นครสวรรค์ ก็เข้าเทียบในรางที่ 11 โดยตาเจฟ ท่าเรือ เกาะกลับบ้านไปกับขบวนนี้
|
|
Back to top |
|
|
CivilSpice
1st Class Pass (Air)
Joined: 18/03/2006 Posts: 11192
Location: หนองวัวหนุ่มสเตชั่น
|
Posted: 13/11/2007 10:30 am Post subject: |
|
|
16.05 น. ขบวนรถปูนซีเมนต์ TPI ที่เห็นอยู่ในช่วงสาย ก็ทำขบวนกลับมา โดย GEA 4557 คันเดิม แล่นตามรถเขื่อนป่าสัก ไปติดๆ
16.09 น. ขบวนรถน้ำมันดิบ (เปล่า) ปลายทางสถานีบึงพระ ก็เข้าเทียบในรางที่ 9 แต่ต้องจอดคอยอยู่พักใหญ่ๆ เนื่องจากขบวน 207 เพิ่งจะออกจากบ้านภาชีไปได้สักครู่นี่เอง ต้องรอทางก่อน ตามระเบียบ
อ่า ... ได้สัญญาณไฟเขียวแล้ว พร้อมออกเดินทาง ในเวลา 16.12 น.
|
|
Back to top |
|
|
|