View previous topic :: View next topic
Author
Message
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 14/01/2010 7:49 pm Post subject:
ในเช้าวันนั้นขบวนที่ 135 ล่าช้าเล็กน้อยครับ ไปถึง สถานีสามเสน เวลา 06:55 น. ( +2 ) ถึง สถานีชุมทางบางซื่อ เวลา 07:02 น. ( + 0 ) เมื่อมาถึงที่นี่ ALS.4124 ก็หมดหน้าที่ วิ่งไปแตะมือเปลี่ยนตัวกับรถจักรคันใหม่ ในตอนนั้นเห็นว่าเป็น GEA. ( มันมาอีกแล้ว . . . ) แต่ยังไม่ทราบหมายเลข ( ถ้าเป็น HID. ก็ว่าจะเดินไปดูอยู่หรอก . . . ) เมื่อขบวนรถพร้อม ก็เคลื่อนขบวนออกจาก สถานีชุมทางบางซื่อ ไปเมื่อเวลา 07:15 น. ครับ
ตอนแรกผมคิดว่าจะนั่งขีด ๆ เขียน ๆ จดบันทึกไปเรื่อย ๆ ยังไม่เปิดกล้องเก็บภาพอะไรทั้งนั้น รอเอาไว้ผ่านแถว ๆ สถานีรังสิต ไปก่อนค่อยมาว่ากันอีกที แต่ยังไปได้ไม่ทันไรก็ต้องมีอันต้องล้มเลิกความตั้งใจเมื่อเห็น " รถจักรสีฟ้าคันงาม ๆ " ผ่านมาอวดโฉมให้เห็น
ใน Clip ที่อยู่ข้างล่างนี้เป็นภาพขณะที่ รถจักรดีเซลไฟฟ้า Hitachi ( HID. ) หมายเลข 4517 ( งามมาก ) ทำ ขบวนรถด่วนที่ 86 ต้นทางสถานีนครศรีธรรมราช - ปลายทางสถานีกรุงเทพ วิ่งสวนกับขบวนที่ 135 บริเวณหน้าโรงรถจักรบางซื่อ เข้าสู่ สถานีชุมทางบางซื่อ 2 เมื่อเวลา 07:17 น. ช้าประมาณ 108 นาที รถจักรสภาพดี แต่ที่รถล่าช้าเป็นเพราะสภาพอากาศไม่ดีครับ เหอะ เหอะ . . .
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 14/01/2010 9:11 pm Post subject:
หลังจากนั้นก็นั่งรากงอกจดบันทึกได้อย่างที่ใจนึกฝัน ระหว่างทางจาก สถานีชุมทางบางซื่อ นอกจากจะได้พบกับขบวนที่ 86 แล้ว ก็ยังได้เห็น
- รถจักรดีเซลไฟฟ้า Alsthom ( ALS. ) หมายเลข 4145 สภาพใหม่เอี่ยม ทำ ขบวนรถเร็วที่ 134 ต้นทางสถานีหนองคาย - ปลายทางสถานีกรุงเทพ วิ่งสวนทางไปบริเวณจุดตัดถนนเสมอระดับหน้าวัดเสมียนนารี
- ขบวนรถชานเมืองที่ 316 ต้นทางสถานีลพบุรี - ปลายทางสถานีกรุงเทพ ที่ได้รถจักรดีเซลไฟฟ้า Alsthom ( AHK. ) หมายเลข 4218 ทำขบวนสวนทางไปบริเวณ ที่หยุดรถทุ่งสองห้อง
- หลังจากเคลื่อนขบวนออกจาก สถานีหลักสี่ ก็สวนทางกับรถจักรดีเซลไฟฟ้า Alsthom ( AHK. ) หมายเลข 4201 ที่กำลังรับหน้าที่ไปช่วยพา ขบวนรถด่วนที่ 52 ต้นทางสถานีเชียงใหม่ - ปลายทางสถานีกรุงเทพ ไปส่งยังสถานีปลายทาง ส่วนรถจักรตัวจริงนั้นก็คือ รถจักรดีเซลไฟฟ้า Alsthom ( ALS. ) หมายเลข 4146 MTU.Engine ผู้อ่อนแรง
ในเช้าวันนั้นขบวนที่ 135 มาถึง สถานีรังสิต เวลา 07:52 น. ( +11 ) ครับ แล้วก็ใช้รางขึ้นตลอดการเดินทางไปจนถึง สถานีชุมทางบ้านภาชี ที่เห็นอยู่ในรูปข้างล่างนี้ถ้าผมตาไม่ฝาดมองตัวเลขที่อยู่บนเสาโทรเลขผิดแล้วล่ะก็ บริเวณนี้อยู่ในช่วงกิโลเมตรที่ 34 เพิ่งออกจาก สถานีรังสิต มาได้ไม่ไกลครับ
มองออกไปนอกหน้าต่าง ท้องฟ้าในวันนั้นไม่สดใส มีเมฆครื้มมาตลอดทางตั้งแต่ออกจากหัวลำโพงเลยครับ
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 15/01/2010 8:19 am Post subject:
รถจักรดีเซลไฟฟ้า General Electric ( GE. ) หมายเลข 4044 ที่เห็นอยู่นี้ทำ ขบวนรถชานเมืองที่ 318 ต้นทางสถานีลพบุรี - ปลายทางสถานีกรุงเทพ วิ่งสวนมาในทางสาม แถว ๆ สถานีเชียงราก ครับ
ที่เห็นอยู่ในรูปข้างล่างนี้เป็นบรรยากาศข้างทางรถไฟทางด้านซ้ายของขบวนรถ ตอนนี้ขบวนที่ 135 เพิ่งจะผ่าน สถานีเชียงรากน้อย มาได้ไม่นานครับ
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 15/01/2010 9:45 am Post subject:
GEA. ที่ยังคงไม่ทราบหมายเลขยังคงพาขบวนที่ 135 ไปตามทางเรื่อย ๆ จนกระทั่ง 08:17 น. ก็ผ่าน สถานีบางปะอิน ไปครับ
สถานีบางปะอิน ในเส้นทางสายเหนือ - ตะวันออกเฉียงเหนือ
เป็นสถานีระดับที่ 3 อักษรย่อ บอ. รหัสสถานี 1028
ตั้งอยู่ในพื้นที่ ตำบลบ้านเลน อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ระยะทางจาก สถานีกรุงเทพ 58.00 กิโลเมตร
หลังจากนั้นไม่เกิน 2 นาที รถจักรดีเซลไฟฟ้า General Electric ( GEA. ) หมายเลข 4536 ก็ทำขบวนรถบรรทุกปูนซีเมนต์ที่ 58x จาก สถานีหินลับ วิ่งสวนไปในทางกลางครับ
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 15/01/2010 10:46 am Post subject:
ตอนนี้ขบวนที่ 135 ก็ผ่านจุดตัดถนนเสมอระดับบริเวณหน้าทางเข้าวัดพนัญเชิงมาแล้ว อีกไม่กี่นาทีก็จะเข้าไปถึง สถานีอยุธยา แล้วครับ
โค้งขวาก่อนผ่าน สะพานข้ามคลองกระมัง ซูมเข้าไปให้เห็นรถจักรที่กำลังทำขบวนอยู่ จะว่าไปสีของ GEA. คันนี้ก็ยังคงดูใหม่เอี่ยมดีอยู่ครับ ได้เห็นแบบนี้แล้วทายหมายเลขของรถจักรคันนี้กันถูกหรือเปล่าเอ่ย . . .
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 15/01/2010 11:17 am Post subject:
ว่าจะเก็บภาพ GEA. สีสด ๆ กำลังวิ่งเข้าหา สะพานข้ามคลองกระมัง แต่กว่าจะซูมไปจนได้ระยะ กว่าโฟกัสจะจับภาพนิ่ง ๆ ได้ ก็ไม่ทันการแล้วครับ . . .
ในวันนั้นขบวนที่ 135 เข้าเทียบชานชาลาที่ สถานีอยุธยา เมื่อเวลา 08:29 น. ( +4 ) ครับ จากในรูปข้างล่างจะเห็นพี่ ๆ ฝ่ายโยธา กำลังเตรียมตัวออกไปทำงานกันแล้ว ยกรถตรวจทางมาวางไว้บนรางนี้ จะวิ่งตามหลังมาหรือเปล่านะ . . .
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 15/01/2010 12:35 pm Post subject:
พอการโดยสารเรียบร้อย ขบวนที่ 135 ก็เคลื่อนขบวนออกจาก สถานีอยุธยา ผ่านโค้งขวางาม ๆ ที่อยู่ทางด้านทิศใต้ของ สถานีบ้านม้า ครับ
จากนั้นขบวนที่ 135 ก็จะวิ่งผ่าน สถานีบ้านม้า และ สถานีมาบพระจันทร์ ไปครับ
สถานีมาบพระจันทร์ ในเส้นทางสายเหนือ - ตะวันออกเฉียงเหนือ
เป็นสถานีระดับที่ 4 อักษรย่อ บจ. รหัสสถานี 1033
ตั้งอยู่ในพื้นที่ ตำบลหนองปลิง อำเภอนครหลวง จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ระยะทางจาก สถานีกรุงเทพ 78.98 กิโลเมตร _________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
ExtendeD
1st Class Pass (Air) Joined: 04/07/2006 Posts: 9054
Location: สังกัดหน่วยสำรวจสะพาน ตะลอนทั่วราชอาณาจักร
Posted: 15/01/2010 1:23 pm Post subject:
หลังจากผ่าน สถานีพระแก้ว ไป ขบวนที่ 135 ก็จะเข้าหยุดรับ - ส่งผู้โดยสารที่ สถานีชุมทางบ้านภาชี เห็นทีจะอยู่เฉยไม่ได้เสียแล้วครับ ถ้าอยากจะกินของอร่อย ๆ คงต้องออกแรงเดินสักเล็กน้อย . . .
ประสบการณ์ที่ผ่าน ๆ มาสอนให้รู้ว่า ถ้าอยู่บนขบวนที่ 135 แล้วอยากจะกินไอติม OSOP ภาชี จะมัวแต่นั่งรอ ยืนรออยู่แถว ๆ ท้ายขบวนไม่ได้ กว่าจะได้ไอติมอร่อยสุดยอดมาครอบครอง ก็ต้องออกแรงถ่อสังขาร เดินไปตามชานชาลาเกือบถึง บกข. โน่นล่ะครับ ไอติม 3 ถ้วยนี้ผมเหมาคนเดียวไม่เกิน 5 นาที ก็เหลือแต่ถ้วยเปล่า ๆ เหอะ ๆ นี่ถ้าถือได้มากกว่านี้ หรือรถจอดนานกว่านี้อีกสักหน่อยก็คงจะมีถ้วยที่ 4 . . . 5 และ 6 ตามมา
_________________ Life will knock us down . . . but we can choose to get back up.
Back to top
BanPong1
1st Class Pass (Air) Joined: 07/12/2006 Posts: 2733
Location: กม.37 สายเหนือ, กม.68 สายกาญจนบุรี
Posted: 15/01/2010 2:10 pm Post subject:
ExtendeD wrote:
ในเช้าวันนั้นขบวนที่ 135 มาถึง สถานีรังสิต เวลา 07:52 น. ( +11 ) ครับ แล้วก็ใช้รางขึ้นตลอดการเดินทางไปจนถึง สถานีชุมทางบ้านภาชี ที่เห็นอยู่ในรูปข้างล่างนี้ถ้าผมตาไม่ฝาดมองตัวเลขที่อยู่บนเสาโทรเลขผิดแล้วล่ะก็ บริเวณนี้อยู่ในช่วงกิโลเมตรที่ 34 เพิ่งออกจาก สถานีรังสิต มาได้ไม่ไกลครับ
มองออกไปนอกหน้าต่าง ท้องฟ้าในวันนั้นไม่สดใส มีเมฆครื้มมาตลอดทางตั้งแต่ออกจากหัวลำโพงเลยครับ
ใช่แล้วครับ กม.34 แถวๆเชียงราก บ้านผมเองครับ _________________
Back to top